โปรดทราบ
ชิ้นข่าวที่คุณกำลังดูอยู่ในรูปแบบเวบไซต์เก่า อาจจะมีปัญหาในการแสดงข้อมูลในเวอร์ชันบราวเซอร์บางเวอร์ชัน

ปิด

การแข่ง Supanova Tournament LIVE: วันที่ 2 [อัพเดท]

มารับชมกันต่อกับวันที่สองของการแข่งสุดมันส์ของเรา เพื่อปูทางไปสู่รอบชิง วันแรกจบลงอย่างยอดเยี่ยมที่ Melbourne Showgrounds.

ทีม Thunder และ PBKAC จากกลุ่ม A เข้าไปสู่รอบต่อไปแล้ว ในวันแรกของการแข่ง  วันนี้เรามาต่อให้จบกับเกมที่เหลือของกลุ่ม B  เพื่อหาผู้ชนะไปสู้กับ Thunder และ PBKAC ในรอบรองชนะเลิศ เพื่อหาผู้ชนะครั้งแรกของการแข่งขันสุดมันส์ของเรา  Supanova Tournament Autumn Series.

 [PBKAC]  [Thunder]

 

ความมันส์ต่อเนื่องจากวันแรก ยังคงอยู่ ผู้ชมเข้ามาจับจองที่ในงานเพื่อรับชมบรรยากาศ และการบรรยาสุดมันส์ในงาน  วันแรก และวันนี้ยิ่งมันขึ้นกว่าเดิมเท่าตัว  ใครจะคว้าเงินรางวัล AUD $3,000 ไปครอง ทีมงาน SEA ยังอยู่ในงานเพื่อดูแลการแข่งขันที่ยิ่งใหญ่นี้กับแฟนๆต่อ รับชมผลของการแข่งได้ที่ Twitter และ Facebook ของเราต่อแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง

ชมการถ่ายทอดสดได้ที่นีเลย:

ชมสดได้ที่ esl_australia บน www.twitch.tv

ช่องทางการถ่ายทอดสด: http://www.twitch.tv/ESL_australia

 

ผลการแข่งตามด้านล่างนี้

วันที่ เวลา(AEST)รอบ  ทีม

 

 

 

13 เม.ย.

   
12:00
Group A Match 1 Mostly Purple 2:0 TDC
13:20 Group A Match 2
TDC 0:2 PBKAC
14:00 Group A Match 3
PBKAC 2:0 Mostly Purple
14:40 Group A Match 4
Thunder 1:2 Mostly Purple
15:20 Group A Match 5
Thunder 2:0 TDC
16:00 Group A Match 6
PBKAC 0:2 Thunder
16:40 Group B Match 1 Grumpies 2:0 PBCAK
17:20 Group B Match 2
Grumpies 2:0 Drop Bears

14 เม.ย.

   
- Group B Match 3
PBKAC  (Walkover)  Misguided Parrots
- Group B Match 4
Grumpies (Walkover) Misguided Parrots
11:00 Group B Match 5
Drop Bears 2:1 PBCAK
- Group B Match 6
Misguided Parrots (Walkover) Drop Bears

วันที่ เวลา(AEST)รอบ  ทีม

14 April

12:10
Semi Finals Thunder 1:3 Grumpies
Drop Bears 1:3 PBKAC
15:30 3rd-4th Place Thunder 3:0 Drop Bears
17:00 Finals Grumpies vs. PBKAC
เวลามีการเปลี่ยนแปลงได้ตามความเหมาะสม

Supanova Tournament Autumn Series Grand Finals

รองชนะเลิศ
รอบชิง 
Champion
 
   
Thunder
   
(0:1); (0:2); (1:2); (1:3)
Grumpies
 
Grumpies

 
(0:1); (0:2); (1:2); (2:2); (2:3)


Grumpies
 
 
Drop Bears
(0:1); (0:2); (1:2); (1:3) PBKAC
 
PBKAC
   

 

ชิงที่ 3
ตำแหน่งที่ 3
   
Thunder
 
 (1:0); (2:0); (3:0)
Thunder
Drop Bears
 

 


ไปยังเพจหลักของ SUPANOVA TOURNAMENT

Supanova Tournament Autumn Series Grand Finals

Semi-Finals (12:00 AEST)
Finals (12:00 AEST)
Champion
 
   
The RED: Rush —Russia
   
 (1:0); (2:0); (3:0)
 The RED: Rush — Russia
 
Fulcrum Gaming — USA

 
(1:0); (2:0); (3:0)


 
The RED: Rush
— Russia
 
 
WaveKnight — China  
 (0:1); (1:1); (1:2); (2:2); (3:2)
 WaveKnight — China
 
Anubis Empire — Vietnam
   

 

3rd Placing Matchup (13:30 AEST)
3rd Placing
   
 Fulcrum Gaming — USA
 
 (1:0); (2:0); (3:0)
 Fulcrum Gaming — USA  
 Anubis Empire — Vietnam
 
ปิด